Gwanon kifi shine ɗayan mafi kyaun miyar ganye a cikin abincin Rasha. Girke-girke

Miyar girke-girke a waɗannan ranakun hutu sun fi dacewa koyaushe. A cikin kwanakin da suka gabata a Rasha, an cire ratayewa ba kawai tare da ɗan tsami na kokwamba ba, har ma dafan da aka dafa a kai.

Hangover miya - girke-girke

Da cikakke dawo da jiki bayan lavish idi tare da barasa, wani irin abincin tsami da kifi. Miyan tana da sauƙi, ba ta da nauyi a ciki, tana ba da ƙarfi, tana share kai kuma tana taimakawa wajen kawar da gubobi. Ga girkin sa.

Abin da kuke buƙata don sabis na 4:

• 400 gr fillet na haddock ko cod;
• albasa 1;
• dankali 4;
• karas 1;
• 2 manyan pickled (mafi kyau duka ganga) cucumbers;
• 0,5 tari. irin wainar da ake yi da kokwamba;
• Tebur 1. karya. yankakken dill;
• Tebur 3. karya. shinkafa ko buckwheat groats;
• Tebur 2. karya. man sunflower;
• ganyen bay guda 1;
• barkono da gishiri ku dandana.

Yadda ake dafa farfesun kifi

1. Wanke karas da dankali, bawo. Sannan ki bare albasar. Yanke kayan lambu a cikin cubes: kananan albasa da karas, manyan dankali.

2. Sanya kwanon soya tare da man sunflower akan wuta mai zafi. Choppedara yankakken albasa / karas kuma a dafa shi na mintina 7.

3. Canja wurin gasashen zuwa tafasasshen broth, zafafa shi a gaba - lita 1,5 a cikin babban saucepan. Jefa dankalin turawa. Cook na mintina 15.

4. Sanya filletin kifi, a yanka cikin manyan da manyan oblong, a cikin romo da kayan lambu. Ana bin ta shinkafar da aka wanke ko buckwheat. Cook a kan karamin wuta na minti 10.

5. pickara ɗanyan cucumber ɗin a cikin miyan. To, pickled cucumbers, yankakken tare da m grater. Cook da ɗan tsami don karin minti 9.

6. Add kayan yaji a miyar rataya - gishiri, barkono, lavrushka - sannan yankakken dill. Riƙe shi a ƙarƙashin murfin na tsawon minti 4-5 kuma kashe wutar a ƙarƙashin kwanon rufi.

7. Kuyi hidimar cin abincin kifin da zafi ko dumi. Bon Amincewa!

Add a comment

Ba za a buga adireshin imel ɗinka ba. Обязательные поля помечены *