Yayinda kake bincika kowane shafuka ko shafuka akan Intanet, lokacin da kake samun dama ga shafuka daban-daban akan allon matattararka, saƙon "kuskuren 502" na iya bayyana. Koyaya, baku ...
topic: internet
A yau galibin mutane suna shiga kan layi ta hanyar na’urorin tafi-da-gidanka - Allunan, wayoyi, game da wannan, inganta shafin yana kuma kaiwa ga sabon matakin. Idan mai amfani ya ziyarta kuma ya ga cewa shafin ...
Kudin shiga na wuce gona da iri kan Intanet abu ne mai matukar ban sha'awa ga mutane da yawa waɗanda suka taɓa neman damar samun kuɗi ta hanyar yanar gizo. Ofaya daga cikin hanyoyin samar da irin wannan kuɗin shiga ita ce ta hanyar hakar kuɗaɗe. A'a, magana ...
A yau mutane da yawa, musamman matasa masu ƙarancin ƙarfi, sun fi son ainihin sadarwa zuwa ta zamani. A mafi yawancin lokuta, yawancin ɓangarorin ƙasar suna amfani da damar hanyoyin sadarwar jama'a. Mafi mashahuri a cikin wannan yanayin shine VKontakte ...
Kafa wasiƙar Yandex a cikin Outlook ba ta ƙunshi wani abu mai rikitarwa ba, kuma idan baku san yadda za a saita madaidaitan sigogi ba, to muna ba da shawarar ku karanta wannan labarin. Idan ka…
Shafukan sada zumunta sun shahara sosai awannan zamanin. Cibiyoyin sadarwar jama'a, ban da ayyukan nishaɗi kawai, suna da damar sadarwa da yawa. Shin ba abin birgewa bane a kalli mutumin da kuke ...
An yarda da Sinanci a matsayin yare mafi wahala a duniya, amma da alama kowa ya san kalmar "Taobao". Wannan irin wannan katuwar kamala ce, kasuwa wacce yawancin shagunan kan layi suka dogara da ita. Mutane masu ilimi zasu iya gaya muku yadda ake oda ...
Ba da jimawa ko kuma daga baya, duk wani mai amfani da hanyar sadarwa zai gano mene ne zirga-zirga a Intanet. Gabaɗaya, zamu gwada kuma zamu gaya muku game da wannan ra'ayi. Kasuwancin Intanet shine adadin bayanai, duka masu fita da ...
Kasuwancin Intanet yana ci gaba cikin hanzari, kuma yawancin Internetan kasuwar Intanit na zamani suna ƙoƙari ba kawai don rufe kasuwannin cikin gida ba, har ma don aiki tare da abokan ciniki na ƙasashen waje. Tabbas, wannan yana buƙatar ikon ba kawai amfani da biyan bashin Amurka ba ...
A yau zamu koyi yadda ake yin rijista tare da Wasiku. Gabaɗaya, ga masu amfani da ci gaba, babu wani abu mai wahala a cikin wannan lamarin. Bugu da ƙari, su da kansu suna iya bayyana ƙa'idar rajista ga kowa, kuma suna taimakawa ...
Kuna iya samun miliyoyin bita kan tsarin biyan kuɗi na QIWI akan Intanet. Kuma ba duka suna da tabbaci ba, duk da tsarin rajista mai sauƙi. Tambaya mafi mashahuri kuma mai mutuƙar ƙarshe tsakanin masu amfani ita ce “Ta yaya ...
A yankin ƙasarmu, ana iya kiran jagora a cikin injunan bincike na cikin gida "Yandex", wanda kamfanin ƙasa da ƙasa "Google" ke yaƙi da shi har abada don haƙƙin fifiko. Bari mu ga yadda abubuwa suke a wannan yankin ...
Idan za ku fassara wannan kalmar a zahiri daga Turanci, to yana nufin "mai kuwwa". Bari muyi kokarin saukaka bayani. Kururuwa - menene wannan? Ainihin, waɗannan bidiyo ne tare da ci gaban yanayi mai kama da haka. Na farko akan ...
Muhimmancin haɓaka asalin kamfani yana samun ƙarin fahimta tsakanin 'yan kasuwa. Amincewa da kamfanin ta alamun kasuwanci, launuka, tambari yana kawo riba ta gaske. Don kar a dogara da kwatsam, ya zama dole ayi aiki da kyau komai ...
Samun damar karɓar kuɗi mai kyau ta hanyar Intanet yana da sha'awa ga mutane da yawa, musamman ga waɗanda ke da wasu matsaloli game da aikin gargajiya. Dalilan na iya zama masu mahimmanci ko an kawo su, amma wannan baya nufin ...
Kwanan nan, maganganun Intanet sun fara yin hanyar su har ma ta hanyar sadarwar mutane kai tsaye, kuma wasu masu tattaunawa (galibi matasa) na iya gwammace su ce ba "na gode" ko kuma aƙalla "na gode", amma kawai a ce ...
Yana faruwa cewa bayan ziyartar shafin, bayan ɗan lokaci, lokacin sake yin aiki akan Intanet, tallan kaya da sabis ɗin da mai amfani ya gani ya bayyana. Yaya za a la'akari da wannan: daidaituwa ko tsanantawa? A'a,…
A yau akwai adadi mai yawa na shafuka, godiya ga abin da zaku iya yin oda ko ajiyar jirgi tare da isar da gida. Ofayan waɗannan shine tikiti.ru, sake dubawa wanda ke cike da yabo, ...
Gwargwadon yadda ake cike kayan ku da sabbin bayanai, da sauri zai zama dole a shigar da ingantaccen bincike. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don yadda ake yin wannan. Hanyar farko ta ba da shawarar amfani da kayan aikin CMS ɗin ku. Na biyu…
Mun saba siyan kayan lantarki ta yanar gizo. A kowace shekara mutane da yawa suna sauya sheka ta hanyar yanar gizo, ganin cewa akan yanar gizo zaka iya siyan kaya iri ɗaya a ragi mai yawa. Har ila yau, a nan ...